Nhân viên mục

Kết nối

Nhân viên mục

Đây là danh sách các kho hàng của chúng tôi, với tên nhân viên được liệt kê tùy theo nơi họ làm việc. Nếu bạn đang tìm kiếm hỗ trợ về thực phẩm, hãy truy cập Tìm trang thực phẩm. Nếu bạn đang đóng góp, vui lòng gửi nó đến kho hàng chính của chúng tôi hoặc cung cấp trực tuyến. Để xem thông tin cho các đại lý, hãy truy cập trang đại lý. Nếu bạn không chắc mình cần nói chuyện với ai, vui lòng gọi đến kho hàng chính của chúng tôi theo số 616.784.3250.

Chi nhánh

Feeding America West Michigan (Kho chính)>

Điện thoại 616.784.3250
fax 616.784.3255
Ảnh của Kenneth R. Estelle

Chủ tịch & Giám đốc điều hành

Kenneth R. Estelle
KenE@FeedWM.org

Ảnh Zach Saucier

Giám đốc Điều hành

Zach Saucier
ZachS@FeedWM.org
616.389.6354

Ảnh Gary Munck

Giám đốc tài chính

Gary Munck
GaryM@feedwm.org
616.432.6962

Ảnh về Pattijean McCahill

Giám đốc Phát triển & Tiếp thị (Liên hệ Truyền thông)

Pattijean McCahill
PattijeanM@FeedWM.org
616.389.6356

Ảnh về Brenda Ward

Giám đốc Hành chính & Nhân sự

phường Brenda
BrendaW@FeedWM.org
616.389.6353

Ảnh của Joseph Jones

Giám đốc Sáng kiến ​​Chiến lược và Quan hệ Đối tác

Joseph Jones
JosephJ@FeedWM.org
616.498.6904

Ảnh Abby LaLonde

Người quản lý tác động cộng đồng

Abby LaLonde
AbigailL@FeedWM.org
616.389.6365

Denise Sweet bức ảnh

Giám đốc Tuân thủ & An toàn Thực phẩm

Denise ngọt ngào
DeniseS@FeedWM.org
616.389.6357

Ảnh của Frank Almonte

Người quản lý thu hồi (Liên hệ tình nguyện)

Frank Almonte
FrankA@FeedWM.org
616.432.6969

Ảnh Jerry Knapp

Giám đốc tìm nguồn cung ứng sản phẩm

Jerry Knapp
JerryK@FeedWM.org
616.432.6970

Ảnh Marty Appleton

Giám đốc quan hệ nhà tài trợ

Marty Appleton
MartyA@FeedWM.org
616.784.3250

ảnh Patti Sargent

Quản lý văn phòng

Patti Sargent
PattiS@FeedWM.org
616.784.3250

Ryan VanMaldegen ảnh

Hậu cần quản lý

Ryan VanMaldegen
RyanV@FeedWM.org
616.389.6360

Ảnh của Shay Kovacs

Quản lý Chương trình

Shay Kovacs
ShayK@FeedWM.org
616.432.6966

Ảnh của Susie Dutcher

Giám đốc quan hệ đối tác công ty

Susie Hà Lan
SusieD@FeedWM.org
616.250.3980

Ảnh Chris Armstrong

Điều phối viên phòng đựng thức ăn di động

Chris Armstrong
ChrisA@FeedWM.org
616.481.4785

Ảnh Conrad Cuncannan

Điều phối viên Chương trình

Conrad Cuncannan
ConradC@FeedWM.org
616.295.8190

Clare Green ảnh

Chuyên gia đối tác đại lý

Clare xanh
ClareG@FeedWM.org
616.389.6350

ảnh Haley Walsworth

Chuyên gia tiếp thị

Haley Walsworth
HaleyW@FeedWM.org
616.340.7903

Ảnh Kelly Reitsma

Chuyên gia nội dung

Kelly Reitsma
KellyR@FeedWM.org
616.432.6961

Ảnh Diane Avra

Quản lý thực hiện đơn hàng

Diane Avra
DianeA@FeedWM.org
616.389.6361

Cho ăn ở Mỹ Tây Michigan: Cadillac>

Điện thoại 231.779.0056
Điện thoại thay thế 231.779.6903
fax 231.779.0775
Ảnh Lorrie Hockanson

Giám đốc Chi nhánh

Lorrie Hockanson
231.779.0056

Tìm hiểu thêm về chi nhánh này>

Ban giám đốc>

Feeding America West Michigan là một công ty phi lợi nhuận 501 (c) (3) được điều hành bởi một ban giám đốc toàn tình nguyện viên đến từ các khu vực bầu cử khác nhau của ngân hàng thực phẩm. Các thành viên hội đồng quản trị được bầu (bởi hội đồng quản trị) với nhiệm kỳ ba năm và có thể phục vụ tối đa ba nhiệm kỳ ba năm như vậy. Hội đồng quản trị của ngân hàng thực phẩm họp hai tháng một lần tại chính ngân hàng thực phẩm.

Chủ tịch và Giám đốc điều hành
Kenneth R. Estelle

Ghế hội đồng quản trị
Danielle Veldman

Thủ quỹ
Richard Haslinger
Chủ tịch đã nghỉ hưu
Chase Bank

Thư ký
Kay Hahn
Chủ nhân
Đói may

Các thành viên

Jeffrey S. Batthershall
đối tác
Warner, Norcross & Judd, LLP

Julie Brinks
Phó Chủ tịch kiêm Tổng Giám đốc
Tập đoàn truyền thông Nextstar

Mike DeVriendt
Giám đốc điều hành đã nghỉ hưu
Bữa ăn cao cấp trên bánh xe 

Thomas Greenway
Giám đốc chuỗi cung ứng
Meijer

Beulah Guydon
Giám đốc điều hành
Tùy chọn tích cực

Kyle Kuehl
Mục sư
Nhà thờ Trinity Lutheran Newberry, MI

Linh mục Bruce McCoy
Chủ tịch & Giám đốc Điều hành
Các Bộ Tiếp cận Kinh thánh

Frank Samuel
Trưởng phòng Kế toán (Accounting Manager)
Sức khỏe quang phổ, Lakeland

Kara Smith
Giám đốc điều hành cấp cao
Công nghệ thùng chứa vòng

Robert R. Stark
Chủ tịch & Giám đốc danh mục đầu tư
Cố vấn Đầu tư Calder

Muốn làm việc cứu đói?

Xem những công việc nào hiện đang có tại Feeding America West Michigan và các đối tác của chúng tôi trên khắp tiểu bang và trên toàn quận. Mở hiện tại>

Xem của chúng tôi chính sách không phân biệt đối xử>