Wafanyakazi Directory

Kuungana

Wafanyakazi Directory

Hapa kuna orodha ya maghala yetu, na majina ya wafanyikazi yameorodheshwa kulingana na mahali wanapofanya kazi. Ikiwa unatafuta msaada wa chakula, tembelea yetu Tafuta ukurasa wa Chakula. Ikiwa unatoa mchango, tafadhali tuma kwa ghala letu kuu au toa mtandaoni. Ili kuona habari kwa mashirika, tembelea yetu ukurasa wa wakala. Ikiwa huna uhakika ni nani unahitaji kuzungumza naye, tafadhali pigia ghala letu kuu kwa 616.784.3250.

Matawi Yetu

Kulisha Amerika Magharibi Michigan (Ghala Kuu) >

Simu 616.784.3250
Faksi 616.784.3255
Picha ya Kenneth R. Estelle

Rais & Mkurugenzi Mtendaji

Kenneth R. Estelle
KenE@FeedWM.org

Picha ya Zach Saucier

Mkurugenzi wa Uendeshaji

Zach Saucier
ZachS@FeedWM.org
616.389.6354

Picha ya Gary Munck

Mkurugenzi wa Fedha

Gary Munck
GaryM@feedwm.org
616.432.6962

Picha ya Pattijean McCahill

Mkurugenzi wa Maendeleo na Masoko (Mawasiliano ya Vyombo vya Habari)

Pattijean McCahill
PattijeanM@FeedWM.org
616.389.6356

Picha ya Brenda Ward

Mkurugenzi wa Utawala na Rasilimali Watu

Kata ya Brenda
BrendaW@FeedWM.org
616.389.6353

Picha ya Joseph Jones

Mkurugenzi wa Mipango ya Kimkakati na Ubia

Joseph Jones
JosephJ@FeedWM.org
616.498.6904

Picha ya Abby LaLonde

Meneja wa Athari kwa Jamii

Abby LaLonde
AbigailL@FeedWM.org
616.389.6365

Picha ya Denise Tamu

Meneja wa Usalama wa Chakula na Uzingatiaji

Denise Mtamu
DeniseS@FeedWM.org
616.389.6357

Picha ya Frank Almonte

Kidhibiti cha Urejeshaji (Mawasiliano ya Kujitolea)

Frank Almonte
FrankA@FeedWM.org
616.432.6969

Picha ya Jerry Knapp

Meneja Upatikanaji wa Bidhaa

Jerry Knapp
JerryK@FeedWM.org
616.432.6970

Picha ya Marty Appleton

Meneja Uhusiano wa Wafadhili

Marty Appleton
MartyA@FeedWM.org
616.784.3250

Picha ya Patti Sargent

Meneja wa Ofisi

Patti Sargent
PattiS@FeedWM.org
616.784.3250

Picha ya Ryan VanMaldegen

Meneja wa vifaa

Ryan VanMaldegen
RyanV@FeedWM.org
616.389.6360

Picha ya Shay Kovacs

Meneja wa Programu

Shay Kovacs
ShayK@FeedWM.org
616.432.6966

Picha ya Susie Dutcher

Meneja Ushirikiano wa Biashara

Susie Dutcher
SusieD@FeedWM.org
616.250.3980

Picha ya Chris Armstrong

Mratibu wa Pantry ya Chakula cha Simu

Chris Armstrong
ChrisA@FeedWM.org
616.481.4785

Picha ya Conrad Cuncannan

Mratibu wa Programu

Conrad Cuncannan
ConradC@FeedWM.org
616.295.8190

Picha ya Clare Green

Mtaalamu wa Ubia wa Wakala

Clare Green
ClareG@FeedWM.org
616.389.6350

Picha ya Haley Walsworth

Masoko Mtaalamu

Haley Walsworth
HaleyW@FeedWM.org
616.340.7903

Picha ya Kelly Reitsma

Mtaalamu wa Maudhui

Kelly Reitsma
KellyR@FeedWM.org
616.432.6961

Picha ya Diane Avra

Utawala wa Utimilifu wa Agizo

Diane Avra
DianeA@FeedWM.org
616.389.6361

Kulisha Amerika Magharibi Michigan: Cadillac >

Simu 231.779.0056
Simu ya Alt 231.779.6903
Faksi 231.779.0775
Picha ya Lorrie Hockanson

Meneja wa tawi

Lorrie Hockanson
231.779.0056

Jifunze zaidi kuhusu tawi hili >

Bodi ya Wakurugenzi >

Feeding America West Michigan ni shirika lisilo la faida la 501(c)(3) linalosimamiwa na bodi ya wakurugenzi ya watu wote waliojitolea kutoka maeneobunge mbalimbali ya benki ya chakula. Wajumbe wa bodi huchaguliwa (na bodi) kwa mihula ya miaka mitatu na wanaweza kuhudumu hadi mihula mitatu kama hiyo ya miaka mitatu. Bodi ya benki ya chakula hukutana mara mbili kwa mwezi katika benki ya chakula yenyewe.

Rais na Mkurugenzi Mtendaji
Kenneth R. Estelle

Mwenyekiti wa Bodi
Danielle Veldman

Mweka Hazina
Richard Haslinger
Rais Mstaafu
Chase Bank

Katibu
Kay Hahn
mmiliki
Kushona Njaa

Wanachama

Jeffrey S. Batthershall
Partner
Warner, Norcross & Judd, LLP

Julie Brinks
Makamu wa Rais na Meneja Mkuu
Kikundi cha Media cha Nexstar

Mike DeVriendt
Mkurugenzi Mtendaji Mstaafu
Milo ya Juu kwenye Magurudumu 

Thomas Greenway
Afisa Mkuu wa Mnyororo wa Ugavi
Meijer

Beulah Guydon
Mkurugenzi Mtendaji
Chaguzi Chanya

Kyle Kuehl
Mchungaji
Utatu Lutheran Church Newberry, MI

Mchungaji Bruce McCoy
Rais na Mkurugenzi Mtendaji
Bibleway Outreach Ministries

Frank Samweli
Meneja wa Hesabu
Spectrum Health, Lakeland

Kara Smith
Mkurugenzi Mkuu wa Uendeshaji
Teknolojia za Kontena la Pete

Robert R. Stark
Rais na Meneja wa Wizara
Washauri wa Uwekezaji wa Calder

Unataka kufanya kazi katika misaada ya njaa?

Tazama ni kazi zipi zinazopatikana kwa sasa katika Feeding America West Michigan na washirika wetu katika jimbo lote na katika kaunti nzima. Ufunguzi wa Sasa >

View wetu sera ya kutobagua >